Get Adobe Flash player
คำขวัญจังหวัดสมุทรปราการ : ป้อมยุทธนาวี พระเจดีย์กลางน้ำ ฟาร์มจระเข้ใหญ่ งามวิไลเมืองโบราณ สงกรานต์พระประแดง ปลาสลิดแห้งรสดี ประเพณีรับบัว ครบถ้วนทั่วอุตสาหกรรม

เว็บสำนักพุทธจังหวัด

รวมเว็บลิงค์

เข้าระบบ



ข่าวบุคลากร

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 แสดงความยินดีกับผู้ว่าฯ อ่างทอง Monday, 21 October 2013 378
2 พศจ.สมุทรปราการจัดอบรมไวยาวัจกร ประจำปี 2556 Monday, 21 October 2013 580
3 ผอ.พศจ.สมุทรปราการร่วมประชุมวาระแห่งชาติด้านการสหกรณ์ Thursday, 03 October 2013 416
4 ประชุมสื่อมวลชนท้องถิ่นพบผู้ว่าฯและหัวหน้าส่วนราชการประจำเดือนกันยายน 2556 Tuesday, 17 September 2013 319
5 ประชุม กบจ.สมุทรปราการ ครั้งที่ 8/2556 Wednesday, 11 September 2013 351
6 ประชุมหัวหน้าส่วนประจำจังหวัดสมุทรปราการ ครั้งที่ 8/2556 Thursday, 29 August 2013 451
7 ประชุมข้าราชการและลูกจ้าง พศจ.สป. ครั้งที่ 2/2556 Thursday, 16 May 2013 514
8 ประชุมเร่งรัดการดำเนินโครงการตามแผนพัฒนาจังหวัด ปี 2555 Thursday, 16 May 2013 426
9 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัด ครั้งที่ 3/2556 Thursday, 16 May 2013 431
10 ประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อระดมความเห็นในการจัดทำแผนยุทธศาสตร์ว่าด้วยการป้องกันและปราบปรามการทุจริต ระยะที่ 2 Thursday, 16 May 2013 517
11 ประชุมผู้บริหารสำนักงานพระพุทธศาสนาห่งชาติ ครั้งที่ 2/2556 Friday, 10 May 2013 514
12 ประชุมหัวหน้าส่วนประจำดือนมีนาคม 2556 Friday, 10 May 2013 445
13 ทดสอบภาษาอังฤษโครงการขอรับทุน ก.พ. Tuesday, 26 March 2013 501
14 ประชุมสัมมนาเตรียมความพร้อมสู่ประชาคมอาเซียน Monday, 04 March 2013 437
15 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดฯ ประจำเดือนมกราคม 2556 Thursday, 31 January 2013 760
16 ประชุมกองทุนส่งเสริมการจัดสวัสดิการสังคมปี 2556 Thursday, 31 January 2013 661
17 โอนเงินนิตยภัตประจำเดือนตุลาคม-ธันวาคม 2555 Monday, 28 January 2013 636
18 การกำหนดอัตราเงินเดือนสำหรับคุณวุฒิที่ ก.พ. รับรอง Monday, 14 January 2013 335
19 การกำหนดอัตราเงินเดือนสำหรับคุณวุฒิที่ ก.พ. รับรอง Monday, 14 January 2013 324
20 การกำหนดอัตราเงินเดือนสำหรับคุณวุฒิที่ ก.พ. รับรอง Monday, 14 January 2013 368
21 ประชุมข้าราชการ พศจ.สป. Monday, 14 January 2013 385
22 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำเดือนธันวาคม 2555 Wednesday, 02 January 2013 671
23 คำสั่งย้ายข้าราชการที่ 996/2555 Thursday, 20 December 2012 488
24 คำสั่งย้ายข้าราชการที่ 975/2555 Thursday, 20 December 2012 458
25 คำสั่งย้ายข้าราชการที่976/2555 Thursday, 20 December 2012 430
26 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัด ประจำเดือนพฤศจิกายน 2555 Monday, 03 December 2012 828
27 ประชุมข้าราชการและบุคลากร พศจ.สป Thursday, 15 November 2012 529
28 ข้าราชการบรรจุใหม่ทัศนศึกษาดูงานวัดในจังหวัด สป. Thursday, 15 November 2012 508
29 ข้าราชการบรรจุใหม่รายงานตัว Wednesday, 14 November 2012 696
30 รายชื่อผู้เกษียณอายุปี ๒๕๕๕ Wednesday, 18 July 2012 603
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 Next > End >>
Page 1 of 4