Get Adobe Flash player
คำขวัญจังหวัดสมุทรปราการ : ป้อมยุทธนาวี พระเจดีย์กลางน้ำ ฟาร์มจระเข้ใหญ่ งามวิไลเมืองโบราณ สงกรานต์พระประแดง ปลาสลิดแห้งรสดี ประเพณีรับบัว ครบถ้วนทั่วอุตสาหกรรม

เว็บสำนักพุทธจังหวัด

รวมเว็บลิงค์

เข้าระบบ



ข่าวบุคลากร

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 แสดงความยินดีกับผู้ว่าฯ อ่างทอง Monday, 21 October 2013 459
2 พศจ.สมุทรปราการจัดอบรมไวยาวัจกร ประจำปี 2556 Monday, 21 October 2013 653
3 ผอ.พศจ.สมุทรปราการร่วมประชุมวาระแห่งชาติด้านการสหกรณ์ Thursday, 03 October 2013 486
4 ประชุมสื่อมวลชนท้องถิ่นพบผู้ว่าฯและหัวหน้าส่วนราชการประจำเดือนกันยายน 2556 Tuesday, 17 September 2013 395
5 ประชุม กบจ.สมุทรปราการ ครั้งที่ 8/2556 Wednesday, 11 September 2013 402
6 ประชุมหัวหน้าส่วนประจำจังหวัดสมุทรปราการ ครั้งที่ 8/2556 Thursday, 29 August 2013 529
7 ประชุมข้าราชการและลูกจ้าง พศจ.สป. ครั้งที่ 2/2556 Thursday, 16 May 2013 594
8 ประชุมเร่งรัดการดำเนินโครงการตามแผนพัฒนาจังหวัด ปี 2555 Thursday, 16 May 2013 491
9 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัด ครั้งที่ 3/2556 Thursday, 16 May 2013 499
10 ประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อระดมความเห็นในการจัดทำแผนยุทธศาสตร์ว่าด้วยการป้องกันและปราบปรามการทุจริต ระยะที่ 2 Thursday, 16 May 2013 572
11 ประชุมผู้บริหารสำนักงานพระพุทธศาสนาห่งชาติ ครั้งที่ 2/2556 Friday, 10 May 2013 588
12 ประชุมหัวหน้าส่วนประจำดือนมีนาคม 2556 Friday, 10 May 2013 518
13 ทดสอบภาษาอังฤษโครงการขอรับทุน ก.พ. Tuesday, 26 March 2013 549
14 ประชุมสัมมนาเตรียมความพร้อมสู่ประชาคมอาเซียน Monday, 04 March 2013 507
15 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดฯ ประจำเดือนมกราคม 2556 Thursday, 31 January 2013 850
16 ประชุมกองทุนส่งเสริมการจัดสวัสดิการสังคมปี 2556 Thursday, 31 January 2013 757
17 โอนเงินนิตยภัตประจำเดือนตุลาคม-ธันวาคม 2555 Monday, 28 January 2013 700
18 การกำหนดอัตราเงินเดือนสำหรับคุณวุฒิที่ ก.พ. รับรอง Monday, 14 January 2013 401
19 การกำหนดอัตราเงินเดือนสำหรับคุณวุฒิที่ ก.พ. รับรอง Monday, 14 January 2013 396
20 การกำหนดอัตราเงินเดือนสำหรับคุณวุฒิที่ ก.พ. รับรอง Monday, 14 January 2013 431
21 ประชุมข้าราชการ พศจ.สป. Monday, 14 January 2013 466
22 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำเดือนธันวาคม 2555 Wednesday, 02 January 2013 762
23 คำสั่งย้ายข้าราชการที่ 996/2555 Thursday, 20 December 2012 567
24 คำสั่งย้ายข้าราชการที่ 975/2555 Thursday, 20 December 2012 529
25 คำสั่งย้ายข้าราชการที่976/2555 Thursday, 20 December 2012 514
26 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัด ประจำเดือนพฤศจิกายน 2555 Monday, 03 December 2012 902
27 ประชุมข้าราชการและบุคลากร พศจ.สป Thursday, 15 November 2012 624
28 ข้าราชการบรรจุใหม่ทัศนศึกษาดูงานวัดในจังหวัด สป. Thursday, 15 November 2012 600
29 ข้าราชการบรรจุใหม่รายงานตัว Wednesday, 14 November 2012 769
30 รายชื่อผู้เกษียณอายุปี ๒๕๕๕ Wednesday, 18 July 2012 665
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 Next > End >>
Page 1 of 4