Get Adobe Flash player
คำขวัญจังหวัดสมุทรปราการ : ป้อมยุทธนาวี พระเจดีย์กลางน้ำ ฟาร์มจระเข้ใหญ่ งามวิไลเมืองโบราณ สงกรานต์พระประแดง ปลาสลิดแห้งรสดี ประเพณีรับบัว ครบถ้วนทั่วอุตสาหกรรม

เว็บสำนักพุทธจังหวัด

รวมเว็บลิงค์

เข้าระบบ



ข่าวบุคลากร

Title Filter     Display # 
# Article Title Date Hits
1 แสดงความยินดีกับผู้ว่าฯ อ่างทอง Monday, 21 October 2013 635
2 พศจ.สมุทรปราการจัดอบรมไวยาวัจกร ประจำปี 2556 Monday, 21 October 2013 882
3 ผอ.พศจ.สมุทรปราการร่วมประชุมวาระแห่งชาติด้านการสหกรณ์ Thursday, 03 October 2013 675
4 ประชุมสื่อมวลชนท้องถิ่นพบผู้ว่าฯและหัวหน้าส่วนราชการประจำเดือนกันยายน 2556 Tuesday, 17 September 2013 554
5 ประชุม กบจ.สมุทรปราการ ครั้งที่ 8/2556 Wednesday, 11 September 2013 569
6 ประชุมหัวหน้าส่วนประจำจังหวัดสมุทรปราการ ครั้งที่ 8/2556 Thursday, 29 August 2013 704
7 ประชุมข้าราชการและลูกจ้าง พศจ.สป. ครั้งที่ 2/2556 Thursday, 16 May 2013 799
8 ประชุมเร่งรัดการดำเนินโครงการตามแผนพัฒนาจังหวัด ปี 2555 Thursday, 16 May 2013 667
9 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัด ครั้งที่ 3/2556 Thursday, 16 May 2013 677
10 ประชุมเชิงปฏิบัติการเพื่อระดมความเห็นในการจัดทำแผนยุทธศาสตร์ว่าด้วยการป้องกันและปราบปรามการทุจริต ระยะที่ 2 Thursday, 16 May 2013 767
11 ประชุมผู้บริหารสำนักงานพระพุทธศาสนาห่งชาติ ครั้งที่ 2/2556 Friday, 10 May 2013 750
12 ประชุมหัวหน้าส่วนประจำดือนมีนาคม 2556 Friday, 10 May 2013 652
13 ทดสอบภาษาอังฤษโครงการขอรับทุน ก.พ. Tuesday, 26 March 2013 680
14 ประชุมสัมมนาเตรียมความพร้อมสู่ประชาคมอาเซียน Monday, 04 March 2013 643
15 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดฯ ประจำเดือนมกราคม 2556 Thursday, 31 January 2013 976
16 ประชุมกองทุนส่งเสริมการจัดสวัสดิการสังคมปี 2556 Thursday, 31 January 2013 928
17 โอนเงินนิตยภัตประจำเดือนตุลาคม-ธันวาคม 2555 Monday, 28 January 2013 836
18 การกำหนดอัตราเงินเดือนสำหรับคุณวุฒิที่ ก.พ. รับรอง Monday, 14 January 2013 532
19 การกำหนดอัตราเงินเดือนสำหรับคุณวุฒิที่ ก.พ. รับรอง Monday, 14 January 2013 527
20 การกำหนดอัตราเงินเดือนสำหรับคุณวุฒิที่ ก.พ. รับรอง Monday, 14 January 2013 586
21 ประชุมข้าราชการ พศจ.สป. Monday, 14 January 2013 594
22 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำเดือนธันวาคม 2555 Wednesday, 02 January 2013 927
23 คำสั่งย้ายข้าราชการที่ 996/2555 Thursday, 20 December 2012 655
24 คำสั่งย้ายข้าราชการที่ 975/2555 Thursday, 20 December 2012 694
25 คำสั่งย้ายข้าราชการที่976/2555 Thursday, 20 December 2012 642
26 ประชุมหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัด ประจำเดือนพฤศจิกายน 2555 Monday, 03 December 2012 1039
27 ประชุมข้าราชการและบุคลากร พศจ.สป Thursday, 15 November 2012 795
28 ข้าราชการบรรจุใหม่ทัศนศึกษาดูงานวัดในจังหวัด สป. Thursday, 15 November 2012 732
29 ข้าราชการบรรจุใหม่รายงานตัว Wednesday, 14 November 2012 934
30 รายชื่อผู้เกษียณอายุปี ๒๕๕๕ Wednesday, 18 July 2012 798
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 Next > End >>
Page 1 of 4